TANGAZO LA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA

TAREHE: 18/10/2023

ZABUNI ZA VYANZO MBALIMBALI VYA MAPATO YA
HALMASHAURI KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024

1.0 Halmashauri ya wilaya ya Kigoma inapenda kuwaalika watu binafsi,
makampuni,mashairika, Taasisi au Vikundi vilivyosajiliwa kisheria
vyenye nia na uwezo wa kufanya uwakala wa kukusanya mapato
kwenye vyanzo mbalimbali vya mapato ya Halmashauri kwa kipindi
cha kuanzia Oktoba 24, 2023 hadi Novemba 7, 2024

| CHINIZIWANI

BIDHAA ZOTE

2.0 Zabuni mbalimbali zilizopo ni kama ilivyoainishwa hapa chini:-
_-ﬁlA CHANZO/MAHALI MAELEZO YA CHANZO NAMBA YA ZABUNI
1 MATENDO USHURU WA TANGAWIZI,USHURU LGA/043/2D223/2024/NC/REV/O'I
SOKONI WA SOKO NA BIDHAA ZOTE
2 PAMILA SOKONI USHURU WA SOKO NA BIDHAA LGA/043/20223/2024/NC/REV/02
ZOTE
3 KIDAHWE USHURU WA LCA/043/20223/2024/NC/REV/03
SOKONI MKAA TANGAWIZI, VIAZI NA
USHURU WA SOKO NA BIDHAA
ZOTE
4 | MACHAZO USHURU WA ~MAEGESHO YA [1GA/043/20223/2024/NC/REV/04 |
STENDI DALADALA NA MAZAO MBALIMBALI
5 KASUKU RELINI USHURU WA LGA/O43/20223/2024/NC/RE.V/051
i MKAA KUNI,MISE, MAWESE,NYANYA .
: NA BIDHAA ZOTE oo
iE: KASUKU SOKONI | USHURU WA SOKO NA BIDHAA LGA/O43/20223/2024/NC/REW06_
| ZOTE
i? SIMBO SOKONI USHURU WA SOKO NA BIDHAA LGA/O43/20223/2024/NC/REWO7
; | ZOTE .
'8 | KASEKE YA | USHURU WA MAZAO YA UVUVI NA | LGA/043/20223/2024/NC/REV/08




[

9 | MUNGONYA USHURU WA MATOFALI NA BIDHAA | LGA/043/20223/2024/NC/REV/09
MATOFALINI ZOTE

10 | MAHEMBE USHURU WA  MAWESE,MISE, NA [ LGA/043/20223/2024/NC/REV/I0

|| NJIAPANDA BIDHAA ZOTE

11 | KIZENGA USHURU WA MAWESE, MISE,MKAA, | LGA/043/20223/2024/NC/REV/Ti
NJIAPANDA NA BIDHAA ZOTE :

12 | MWANDIGA USHURU WA MAEGESHO YA LGA/043/20223/2024/NC/REV/12
STENDI MAGARI

13

BITALE SOKONI

USHURU WA SOKO,MKAA NA
BIDHAA ZOTE

LGA/043/20223/2024/NC/REV/19

14| KALINZI SOKONI | USHURU WA | LGA/043/20223/2024/NC/REV/21
NANASI,NDIZI,USHURU WA SOKO
’ SOKO NA BIDHAA ZOTE '
15 | NYARUBANDA USHURU WA NANASI, NDIzl, LGA/043/20223/2024/NC/REV/22
SOKONI USHURU WA SOKO NA BIDHAA e
] ZOTE 4
16 | MKIGO SOKONI | USHURU WA MBAO, NANASI, NDIZI | LGA/043/20223/2024/NC/REV/23
USHURU WA SOKO NA BIDHAA
I ZOTE
17 | KILEMBA USHURU WA PEMBA, NA BIDHAA LGA/043/20223/2024/NC/REV/24
MACHIMBONI ZOTE -
18 | KAMALA SOKONI [ USHURU WA MAWESE,USHURU WA LGA/043/20223/2024/NC/REW2§ 1
SOKO NA BIDHAA ZOTE
19 | BUBANGO USHURU WA SOKO, MAWESE, MISE, | LGA/043/20223/2024/NC/REV/26
SOKONI NA BIDHAA ZOTE
20 | MWAMGONGO | USHURU WA MAZAO YA UVUVI, | LGA/043/20223/2024/NC/REV/28
WALONI NA | USHURU WA SOKO NA BIDHAA
SOKONI ZOTE J
21 | ZASHE USHURU WA MAZAO YA UVUVI NA | LOA/043/20223/2024/NC/REV/29
BIDHAA ZOTE
22 | MGARAGANZA USHURU WA  TOFALI,MAWESE, | LGA/043/20223/2024/NC/REV/32
MISE, NA BIDHAA ZOTE
23 | GETI LA SIMBO USHURU WA MIZIGO NA MALIASILI | LGA/043/20223/2024/NC/REV/33

NB: BIDHAA ZOTE NI ZILE ZILIZOAINISHWA KWENYE SHERIA

NDOGO ZA HALMASHAURI YA KIGOMA

3.0 MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI

1. Mwombaji zabuni alipe ada ya zabuni ya sh. 30,000/= ambazo
hazitarudishwa kwa kila zabuni atakayoomba.
2. Mwombaji ataje kiasi ambacho atalipa kwa mwezi kwa zabuni

atakayoomba

3. Mwombaji anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja kulingana na

uwezo wake.




- Mwombaji ambaye ni mtu binafsi anatakiwa aambatanishe barua ya

utambulisho ukazi wa kutoka kwa Afisa Mtendaji wa Kijiji,
Kitongoji, mtaa au Kata pamoja na picha yake ya ukubwa wa
passport. Aidha atatakiwa aambatanishe barua za wadhamini wake
wawili na picha zao za ukubwa wa passport

- Mwombaji ambaye ni kampuni atatakiwa aambatanishe leseni ya

biashara iliyohai, cheti cha usajili wa namba ya mlipa kodi (TIN).
Aidha mwombaji ambaye ni kampuni anatakiwa kuwasilisha hati ya
uwakilishi wa kisheria (Registered special power of attorney) na
vielelezo vya kuonesha umiliki wa kampuni hiyo (Memorandum na
articles of association au extract from the register)

Mwombaji ambaye ni kikundi awasilishe cheti cha usajili wa kikundi
na barua ya kuwatambulisha Mwenyekiti na Katibu wa kikundi
Pamoja na picha zao za ukubwa wa passport.

. Mwombaji asiwe mtumishi au kiongozi wa ngazi ya kisiasa wa

Halmashauri ya Wilaya ya Kigoma.

. Mwombaji ambaye si raia wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

haruhusiwi kuomba zabuni hizi

. Mwombaji wa mojawapo wa zabuni hizi anashauriwa kutembelea

chanzo/vyanzo husika kabla ya kuomba ili kutaja kiasi
atakachomudu kuilipa halmashauri kwa mwezi

10.Mwombaji wa zabuni hizi awe tayari kutumia mashine za POS katika

11.

kukusanya mapato ya Halmashauri na kutoa risiti za mashine ya POS.
Mashine za POS zitatolewa na Hamashauri pamoja na maelezo ya
namna ya kuzitumia kutoa risiti.

Mwombaji aandike juu ya bahasha na kwenye barua ya maombi aina
na namba ya zabuni aliyoomba. Atatakiwa kutuma kabrasha halisi la
maombi (original) pamoja na nakala kivuli yake (copy) ambazo
zitawekwa ndani ya bahasha moja kubwa. Juu ya bahasha
kusiandikwe wala kuwekwa alama yoyote zaidi ya jina la zabuni,
namba ya zabuni na anwani ifuatayo:

KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA,
5.L.P 332, KIGOMA

12.Maombi ya zabuni yawasilishwe kwenye Kitengo cha Usimamizi wa

Ununuzi kilichopo kwenye ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya wilaya kando ya barabara ya Bangwe, Kigoma.




13.Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 07/11/2023 Siku ya Jumanne
saa  tano  kamili (5.00) asubuhi. Maombi ya  zabuni
yatakayowasilishwa baada ya muda huo hayatapokelewa,

14.Bodi ya zabuni itakuwa na haki ya kuteua mwombaji ambaye

amekidhi  vigezo, hivyo haitalazimika kumchagua mwombaji
mwenye makisio ya juu wala ya chini.

Jabili Timbako
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (w)
Halmashauri ya Wilaya,
KIGOMA
MKURUGENZE /4 TENMDA )

KALMASHAUR! YA WILARYA
‘ KIGOM A




